Tushen wutan lantarki: | 100-240V 50-60HZ |
Waya diamita: | LJL-35A (8-35MM) LJL-55 (20-55MM) |
Gudun gudu: | 180-400 Juya/Min |
Girman tef: | Nisa 10-25MM;OD≤110M ;ID: Musamman |
Tape kayan | PVC, zane, ji |
Nauyi: | 4.0KG |
Hannu-hannu tef Tuddan inji fasali:
* A kan firam ɗin tallafi, na'urar da ke riƙe da hannu na iya kammala ƙwanƙwasawa mai ƙyalƙyali na kayan haɗin waya tare da kaset daban-daban. Yana da ƙarfi, haske, sauƙin aiki kuma ba sauƙin jin gajiya ba.
* Haɗin haɗin hakora da ɓoyayyen kariya mai kariya na iya yanke tef na kowane abu.
Aikin yana da sauki.
* Mai sauƙi kuma ɗan adam.
* Wannan na’urar tana da inganci domin tana da sauƙin motsi.
* Bayan yanke tef ɗin, tef ɗin yana tsalle kai tsaye zuwa matsayi na gaba don shirya don mataki na gaba, ba tare da ƙarin hanyoyin aiki ba.
* Tsarin buɗewa mai juyawa, ana iya tsallake reshe.
* Saurin daidaitawa, kuma tare da aikin saita lambar lamba mai lamba.
1. Haɗa tare da iko da injin hannu ta waya (ana buƙatar amfani dashi akan layin taro, kuma shigar da ratayar bazara akan tashar aiki da ake buƙata)
Aiki
Kada ku sanya hannu a ɓangaren juyawa don fara juyawa
Cire igiyar wutar lokacin da injin ba ya aiki
1 kunna wutar lantarki kuma kunna wutar bayan an kunna wutar;
2 saka tef ɗin a kan mariƙin kuma yaga tef ɗin. Danna hoton ka rufe.
3. Riƙe madaidaicin injin tef ɗin, kayan aikin waya a cikin tef ɗin cikin murfin akan tef ɗin yana makale, ƙulli sauyawa biyu na iya fara amfani da tef ɗin da ke ɗaure (a karon farko don hana fara ƙarya, farawa ta biyu sauyawa ba shi da juzu'i mara sassauƙa; idan maƙallin amfani yana nannade don saita adadin zobba, danna sau biyu sauƙaƙe sauyawa, don saita adadin zoben ta tsaya ta atomatik).
Lokacin da igiyar waya ko wani abu ya makale a cikin juzu'in juyawa, za a iya fara canjin tasha na gaggawa
Lokacin da aka kunna kunna tasha na gaggawa, ja haske yana kunne, kuma ɓangaren juyawa na iya juyawa da yardar kaina
Inganci Na Farko, Tabbacin Tsaro